Bán Biệt Thự Song Lập Mỹ Hưng Quận 7 – 180,5m2 Pháp Lý Rõ Ràng

Cập nhật:

Thông Tin Chi Tiết Biệt Thự Song Lập Mỹ Hưng Quận 7

  • Diện tích đất: 9,5m x 19m (180,5m²)
  • Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu
  • Hướng nhà: Bắc
  • Đường nội khu Mỹ Hưng: 10m, rộng rãi, thuận tiện di chuyển

Giá Bán Biệt Thự Song Lập Mỹ Hưng Quận 7

  • Giá bán: 53 tỷ (293 triệu/m²)
  • Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh chóng

Vị Trí Biệt Thự Song Lập 122 Mỹ Hưng, Đường Nội Khu Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

  • Nằm ngay trung tâm khu đô thị Phú Mỹ Hưng, căn biệt thự sở hữu vị trí kết nối thuận tiện đến các khu vực trọng điểm như Quận 1 (15 phút di chuyển) và các trục đường lớn như Nguyễn Văn Linh, Nguyễn Lương Bằng
  • Xem vị trí google map TẠI ĐÂY

Tiện Ích Nội Khu Dự Án

  • Khu đô thị Phú Mỹ Hưng nổi tiếng với hệ thống tiện ích nội khu đẳng cấp, đáp ứng mọi nhu cầu của cư dân:
  • Công viên cây xanh rộng lớn (9.800m² – 20.000m²)
  • Hồ Bán Nguyệt và cầu Ánh Sao thơ mộng
  • Khu vui chơi trẻ em, sân thể thao, sân tennis
  • Hệ thống an ninh 24/7 với camera giám sát toàn khu
  • Câu lạc bộ cộng đồng hiện đại

Tiện Ích Xung Quanh

  • Căn biệt thự được bao quanh bởi các tiện ích ngoại khu đa dạng, đảm bảo cuộc sống tiện nghi:
  • Giáo dục: Trường Quốc tế Nam Sài Gòn, trường Hàn Quốc, Nhật Bản, Canada, ĐH RMIT (5-10 phút di chuyển)
  • Mua sắm & Giải trí: Trung tâm thương mại Crescent Mall, Coopmart, Parkson Paragon, VivoCity (3-5 phút)
  • Y tế: Bệnh viện Quốc tế Pháp Việt (FV), Bệnh viện Tâm Đức (1km)
  • Ẩm thực & Dịch vụ: Hệ thống nhà hàng, quán cà phê, dịch vụ cao cấp tại khu The Crescent

📞 Liên Hệ Em Phi Hổ PMH 0938894779 ngay Để Có Giá Tốt Nhất Và Được Tư Vấn Chi Tiết Hơn Về căn Biệt Thự Song Lập 122 Mỹ Hưng không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn với tiềm năng tăng giá cao trong khu vực Phú Mỹ Hưng.