Bán Căn Hộ The Antonia – Cơ Hội Sở Hữu 2 Căn Có Thể Đập Thông

Cập nhật:

Thông tin căn hộ The Antonia B16.01

  • Diện tích: 79m2
  • Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
  • Hướng ban công: Đông Bắc
  • View: Hướng biệt thự và sông, thoáng đãng, yên bình
  • Tình trạng: Đang có hợp đồng thuê 27 triệu/tháng, kéo dài đến tháng 11/2024
  • Đặc điểm: Nội thất cơ bản từ chủ đầu tư, phù hợp để tùy chỉnh theo sở thích

Thông tin căn hộ The Antonia B16.02 tầng 16

  • Diện tích: 76m2
  • Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh
  • View: Sông Sài Gòn và biệt thự Nam Viên, tầm nhìn rộng mở
  • Tình trạng: Đầy đủ nội thất mới, thiết kế hiện đại, trang bị thiết bị cao cấp (máy lạnh, tủ bếp, lò nướng…)
  • Hợp đồng thuê: 26 triệu/tháng, đến tháng 11/2025

Giá bán căn hộ The Antonia: Khách có thể lựa chọn linh hoạt: Mua lẻ từng căn hoặc mua cặp (có thể đập thông) để tạo không gian sống rộng rãi hơn.

  • Giá bán lẻ Antonia B16.01: 8 tỷ – thương lượng
  • Giá bán lẻ Antonia B16.02: 7.9 tỷ – thương lượng
  • Giá bán nguyên cặp: 15.9 tỷ (all in, không ô xe) – cơ hội đầu tư hấp dẫn
  • Pháp lý: Sổ hồng riêng, sở hữu lâu dài (đối với người Việt Nam), pháp lý rõ ràng, minh bạch, sẵn sàng công chứng ngay.

✔ Địa chỉ Antonia B16.01 & B16.02: Lô S6-1, đường Nguyễn Lương Bằng, phường Tân Phú, Quận 7, TP.HCM

  • Xem vị trí google map TẠI ĐÂY
  • Nằm ngay mặt tiền đại lộ Nguyễn Lương Bằng – trục đường thương mại sầm uất nhất khu đô thị Phú Mỹ Hưng. Vị trí trung tâm, kết nối dễ dàng đến các khu vực trọng điểm trong thành phố.

✔ Tiện ích nội khu

  • Hồ bơi nước mặn đầu tiên tại Phú Mỹ Hưng, diện tích 650m2, kèm hồ bơi trẻ em và khu jacuzzi
  • Phòng gym hiện đại với thiết bị tiên tiến
  • Phòng golf 3D đạt chuẩn quốc tế
  • Khu vui chơi trẻ em trong nhà và ngoài trời
  • Phòng yoga, spa thư giãn
  • Sảnh lobby sang trọng như khách sạn 5 sao
  • Hệ thống an ninh 24/7, camera giám sát, bãi đỗ xe thông minh có trạm sạc xe điện
  • Khu vực sinh hoạt cộng đồng, phòng đọc sách, không gian xanh rộng lớn

✔ Tiện ích xung quanh

  • Cách Trung tâm thương mại Crescent Mall: 5 phút (khoảng 1km)
  • Gần Hồ Bán Nguyệt và Cầu Ánh Sao: 5 phút đi bộ (khoảng 500m)
  • Bệnh viện FV và Tâm Đức: 7 phút (khoảng 1.7km)
  • Hệ thống trường quốc tế (Nhật Bản, Hàn Quốc, Canada, Nam Sài Gòn): 5-10 phút (khoảng 700m-1km)
  • Công viên Sakura Park (Midtown): 350m
  • Khu biệt thự cao cấp Chateau, Nam Viên: ngay cạnh dự án
  • Kết nối nhanh đến Quận 1, Quận 2 qua cầu Thủ Thiêm 4 (dự kiến) và đại lộ Nguyễn Văn Linh

📞 Liên Hệ Em Phi Hổ PMH 0938894779 ngay Để Có Giá Tốt Nhất Và Được Tư Vấn Chi Tiết Hơn Về Hai căn hộ The Antonia tại Phú Mỹ Hưng, với vị trí đẹp, view sông và biệt thự Nam Viên, khách hàng có thể mua lẻ hoặc nguyên cặp để đập thông, phù hợp cho cả ở thực lẫn đầu tư sinh lời nhờ hợp đồng thuê ổn định.